วันที่ 14 มี.ค. 66 เวลา 09.00 น. ดร.นฤชล เรือนงาม รองอธิการบดีฝ่ายบริหารและทรัพยากร เป็นประธานในการขายพัสดุที่ชำรุดโดยวิธีทอดตลาด ซึ่งเป็นพัสดุที่หมดอายุการใช้งาน เสื่อมสภาพ จากหน่วยงานภายในมหาวิทยาลัย จำนวน 1 รายการ (กอง/กลุ่ม) ด้วยการยื่นซองเสนอราคา โดยยึดถือผู้เสนอราคาสูงสุด ณ อาคารหน่วยงานพัสดุ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ ซึ่งผู้ที่ชนะการเสนอราคาได้แก่ นายประภัทร นัยนภาเลิศ โดยยื่นซองเสนอราคา จำนวน 75,000 บาท (เจ็ดหมื่นห้าพันบาทถ้วน)
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/m335406888-1024x577.jpg)