วันที่ 13 ก.พ. 2566 รองศาสตราจารย์ดร.ดวงพร ภู่ผะกา รักษาราชการแทนอธิการบดี เข้าร่วมพิธีเปิดกิจกรรมนิทรรศการแสดงผลงานนวัตกรรมการศึกษาคณะครุศาสตร์ ของกลุ่มมหาวิทยาลัยราชภัฏกลุ่มภูมิภาค พร้อมเข้าร่วมการเสวนา “บทบาท ของมหาวิทยาลัยราชภัฏกับการพัฒนาเขตเศรษฐกิจพิเศษ” ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรม“วันราชภัฏ” ที่จัดขึ้นระหว่างวันที่ 13-14 ก.พ. 66 ณ โรงแรมอัศวิน แกรนด์ คอนเวนชั่น กรุงเทพฯ
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/m330424501-1024x577.jpg)