วันที่ 12 ม.ค. 66 สภาคณาจารย์และข้าราชการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ ได้ให้การต้อนรับสภาคณาจารย์และข้าราชการ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา ในการนี้ทั้ง 2 สภาได้ประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหัวข้อ บทบาทหน้าที่ของสภาคณาจารย์และข้าราชการในการพัฒนามหาวิทยาลัย การบริหารด้านบุคคลและการบริหารวิชาการของมหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ ณ สำนักงานสภาคณาจารย์และข้าราชการ ชั้น 3 อาคารราชนคริทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/m325247775-1024x576.jpg)