วันที่ 16 พฤศจิกายน 2565 เวลา 16.00 น. สถาบันวิจัยและพัฒนาจัดประชุมเตรียมงานโครงการสร้างการรับรู้และเผยแพร่ผลงานวิจัยของมหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์สู่การใช้ประโยชน์เพื่อการพัฒนาท้องถิ่นอย่างยั่งยืน ณ ห้องประชุมสถาบันวิจัยและพัฒนา นำโดย อาจารย์ ดร.นรากร ศรีสุข ผู้อำนวยการสถาบันวิจัยและพัฒนา พร้อมด้วยตัวแทนทั้ง 5 คณะ
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/m315724640-1024x576.jpg)