วันที่ 10 ม.ค. 65 เวลา 13.00 น. รองศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร ภู่ผะกา อธิการบดี มอบหมายให้คณะผู้บริหาร มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เข้าพบนายไมตรี ไตรติลานันท์ ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา และนายพูลทรัพย์ สมบูรณ์ปัญญา รองผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อสวัสดีปีใหม่และขอพร เนื่องในเทศกาลปีใหม่ 2565 ณ ศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/pr271664813-1024x576.jpg)