วันที่ 31 พ.ค. 67 เวลา 13.00 น. รองศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร ภู่ผะกา รักษาราชการแทนอธิการบดี มอบหมายให้ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทรา สิมะโรจนา รองอธิการบดี พร้อมด้วยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นรากร ศรีสุข ผู้อำนวยการสถาบันวิจัยและพัฒนา เข้าร่วมประชุมคณะที่ปรึกษาและคณะกรรมการบริหารหอการค้าจังหวัดฉะเชิงเทรา ครั้งที่ 4/2567 (สัญจร) ณ หอประชุมอำเภอบางคล้า (ห้องเล็ก) อำเภอบางคล้า จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/m442477942-1024x577.jpg)