วันที่ 30 พ.ค. 67 เวลา 13.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทรา สิมะโรจนา รองอธิการบดี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาให้ทุนการศึกษานักศึกษาระดับปริญญาตรี มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ (โครงการสร้างอนาคตบัณฑิต สู่สถานประกอบการ) รอบ 2 เพื่อคัดเลือกผู้รับทุนการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2567 ณ ห้องทองเจ้าพัฒน์ ชั้น 4 อาคารเรียนรวมและอำนวยการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/4m44485487-1024x584.jpg)