วันที่ 17 พ.ค. 67 รองศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร ภู่ผะกา รักษาราชการแทนอธิการบดี มอบหมายให้ คณาจารย์และบุคลากรของมหาวิทยาลัยร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อเสริมสร้างการรับรู้เกี่ยวกับบทบาทภารกิจกองทุน อีอีซี เพื่อประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ส่งเสริมการพัฒนาโครงการที่จะขอรับเงินจัดสรรจากกองทุน ณ ซันทารา เวลเนสรีสอร์ท แอนด์ โฮเต็ล จ.ฉะเชิงเทรา
![](https://www2.rru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/m436344982-1024x574.jpg)